Fuel Injector Orifice Valve Plate 507# don Injector 23670-30400 095000-1440
bayanin samfurin
Lambar Magana | 507# |
MOQ | 9 PCS |
Takaddun shaida | ISO9001 |
Wurin Asalin | China |
Marufi | Shirya tsaka tsaki |
Kula da inganci | An gwada 100% kafin kaya |
Lokacin jagora | 7-10 kwanakin aiki |
Biya | T/T, L/C, Paypal, Western Union, MoneyGram ko kamar yadda kuke bukata |
Ka'idar aiki da fa'idodin farantin bawul na orifice
Plate bawul ɗin bangon waya shine faifan ƙarfe tare da rami mai tattarawa a cikinsa, wanda idan aka saka shi cikin bututu yana hana ruwa gudu kuma yana rage matsi. Farantin bawul na Orifice suna da mahimmanci a cikin masana'antu waɗanda ke sarrafa samfuran ruwa da gas yayin da suke zama tushen ma'aunin ma'aunin ruwa a cikin mitoci masu gudana.
An bayyana farantin bawul ɗin da aka yi amfani da shi a cikin injector ɗin mai na lantarki na nau'in da ake amfani da shi don fitar da mai zuwa ɗakin konewar injin konewa na ciki. Farantin bawul ɗin Orifice na daidaitawar madauwari tare da saman sama da ƙasa mai adawa da ƙasa kuma tare da axis na tsakiya. Axis na kowane hanyar wucewa yana karkata zuwa ƙasa a kusurwa zuwa tsakiyar axis kuma yana shimfiɗa radially zuwa ciki daga sama zuwa ƙarshen ƙarshen mashigin saman ta yadda kowane ɓangaren bangon zai jagoranci rafin mai zuwa ƙasa zuwa tsakiyar axis inda ƙoramar ke ciki. Ta haka ne aƙalla ɓangarorin za su ratsa juna ta yadda za a samar da jimillar tsarin feshin mai.
Amfaninsa shine cewa ɓangaren magudanar baya buƙatar daidaitawa, kuma ma'aunin daidai ne. Tsarin sauƙi, m, ƙananan ƙananan, nauyi mai sauƙi. Faɗin aikace-aikace, gami da duk ruwan ruwa-lokaci ɗaya da wasu kwararan matakai masu yawa. Za'a iya ci gaba da maye gurbin faranti na bawul ɗin bawul na buɗe ido daban-daban tare da canjin ƙimar kwarara, kuma ana iya bincika kuma a maye gurbinsu akan layi.
Samfura masu alaƙa
NUMBER | MISALI NO |
1 | 8# |
2 | 7# |
3 | 6# |
4 | 5# |
5 | 517# |
6 | 509# |
7 | 507# |
8 | 505# |
9 | 504# |
10 | 501# |
11 | 4# |
12 | 3# |
13 | 36# |
14 | 34# |
15 | 32# |
16 | 31# |
17 | 2# |
18 | 29# |
19 | 24# |
20 | 23# |
21 | 21 # |
22 | 19 # |
23 | 18# |
24 | 12# |
25 | 10 # |
26 | BF15 |
27 | 1211814 |
28 | 1211813 |
29 | 1211812 |
30 | Farashin 1209043 |